Habari

TOTO TUNDU AANZA MAKEKE KIBAHA CARNIVAL BAND… aachia mduara mkali wa “Kaumia”

on

MWIMBAJI nguli wa muziki wa
dansi ambaye mwishoni mwa mwaka jana aliamua kuhamishia mabegi ndani ya bendi
ya Kibaha Carnival, Mhina Panduka “Toto Tundu” ameanza kufungua makucha.
Kiongozi wa jukwaa wa Kibaha
Carnival, Iddy Moro aliyeongea na Saluti5 jijini Dar es Salaam, amesema
kuwa tayari Toto ameshaiipulia bendi hiyo kibao kipya kinachokwenda kwa jina
la ‘Kaumia’.
“Kibao hicho kipo katika
miondoko ya mduara na tayari tumeanza kukirindimisha kwenye kumbi mbalimba,li
za burudani tunapofanya shoo,” amesema Iddy ambaye ni kati ya waimbaji hatari
kwa sasa.
Iddy amesema kuwa, wataingia
studio kurekodi kibao hicho muda si mrefu, baada ya mipango ya kamati kuu ya
bendi hiyo kukaa sawa, ambapo amewaomba mashabiki kukaa mkao wa kusubiri ujio
mpya wa Toto Tundu.

Kabla ya kutua ndani ya Kibaha
Carnival inayokusanya pia wakali kama Chacha Tumba, Joniko Mafuta na Awadh Key
body, Toto Tundu alikuwa na JKT Ruvu sambamba na baadhi ya wasanii waliojiengua
kutoka Twanga Pepeta.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *