Habari

UNAAMINI KUWA NYOSHI ALIKUWA NA MIPANGO YA KUITOSA FM? SIKILIZA HII AUDIO

on

Baada ya Nyoshi el Saadat kuenguliwa urais wa bendi ya FM Academia,
nafasi yake ikichukuliwa na Patcho Mwamba, kuna mengi yanazungumzwa ikiwemo
shutma kuwa Nyoshi alikuwa anajipanga kuanzisha bendi yake.
Shutma hizo zikashereheshwa na maneno ya kimjini kuwa Nyoshi
katumbuliwa kabla hajaibomoa FM …kawahiwa!
Siku moja kabla Nyoshi hajaenguliwa kwenye nafasi hiyo, alitembelea
Saluti5 na kufanya mahojiano marefu kwaajili ya kupromoti kazi mpya zijazo za
FM Academia.
Tunaweza kujinadi kuwa haya yalikuwa mahojiano ya mwisho kwa Nyoshi el
Saadat na chombo chochote kile akiwa rais wa FM Academia.
Sikiliza audio ya sehemu ya maongezi ya Nyoshi na Saluti5 halafu
utapata picha iwapo ni kweli alikuwa mipango ya kuitosa FM Academia au la.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *