Habari

WAYNE ROONEY ATAKA EVERTON ICHUKUE VIKOMBE… asema “tunachukua hatua kubwa kuhakikisha kuwa tunashinda vikombe”

on

STRAIKA Wayne Rooney anasema
kuwa kushinda Kombe na Everton kitakuwa kilele cha ufanisi baada ya kujiunga na
klabu hiyo akitokea Manchaster United.
Rooney anaitaka Everton
kushinda Kombe lao kuu la kwanza tangu ishinde mwaka 1995 Kombe la FA.
“Klabu hii inastahili kushinda
vikombe na tunachukua hatua kubwa kuhakikisha kuwa tunashinda vikombe,” alisema
Rooney.
Everton imetumia pauni
mil 90 msimu huu katika kununua ardhi huko Liverpool ambapo watajenga uwanja kwa
gharama ya pauni mil 300.
Mshambuliaji huyo mwenye umri
wa miaka 31 anavaa jezi namba 10 ambayo ilikuwa ya Romelu Lukaku ambaye
alijiunga na Manchester United kwa kima cha pauni mil 75.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *