Habari

YANGA KUFUNGA USAJILI MWISHONI MWA WIKI HII

on

YANGA imepanga kufunga usajili
wake mpaka kufikia mwisho wa wiki hii, lakini vifaa vitakavyohitimisha zoezi hilo
la usajili vimewekwa wazi na kuonekana kwamba vitakuwa na ushindani mkubwa.
Katika usajili wa kiungo
mkabaji mtihani mizito utakuwa ni kati ya kiungo raias wa DR Congo, Kabamba Tshishimbi
anayechezea Mbambane Swallows ya Swaziland ambaye sasa  nafasi yake inasubiri ubovu wa Mcameloon Fenando
Bongnyang.
Bongnyang ambaye tayari yupo
nchini akijaribiwa na kocha George Lwandamina, tayari alianza kumshawishi kocha
huyu kutokana na utulivu wake na rekodi zake ambapo ataonyesha kumudu majukumu
yake uwanjani anaweza kupewa usajili na kuzima ndoto za Kabamba kutua Yanga.
 Tayari Lwandamina alishamuona Kabamba kwa
awamu mbili tofauti ambapo anachofanya sasa ni kushindanisha ushindani wa wawili
hao na kufunga usajili wa seheme hiyo ya kiungo kwa mchezaji wa kigeni
akitakiwa kiungo wa shoka kwa kukaba na kupiga pasi za kuanzisha mashambulizi.
Kiungo wa Mbeya City, Rafael
Daudi ni kama tayari ameshavaa jezi za timu hiyo baada ya Yanga kumaliza
kumuingizia fedha zake sambamba na kumalizana na klabu yake ya Mbeya City ambayo
ilishapewa chake katika kumuachia kinda huyo.

Tayari taarifa kutoka ndani ya
Yanga ni kwamba mwenyekiti wa kamati ya usajili wa Yanga, Husen Nyika alikuwa
jijini Mwanza wikiendi iliyopita akivamia kambi ya Taifa Stars kumalizana na Rafael
na Nyoni ambao walikuwa katika kikosi hicho walipocheza dhidi ya Rwanda.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *