Habari

YANGA SASA YASAKA SAINI ZA MASTAA WANNE KABLA DIRISHA LA USAJILI KUFUNGWA

on

KAMATI ya usajili ya klabu ya
Yanga imepitisha majina ya mastaa wengine wanne inaowasaka kwa udi na uvumba
kabla ya kufungwa kwa dirisha hili kubwa la usajili wa wachezaji.
Klabu hiyo ambayo imeanza
mazoezi ikijiandaa na michuano ya Ligi Kuu Bara na Klabu Bingwa Afrika
inaendelea kufanyia kazi ripoti ya kocha wao, George Lwandamina ambapo
inaonyesha bado kuna mastaa wengine wane ambao wanatakiwa kuongeza nguvu katika
kikosi hicho chenye jukumu la kutetea ubingwa msimu ujao.
“Tunafanya kazi kwa umakini wa
hali ya juu kwa kushirikiana na benchi la ufundi, mashabiki wanapaswa kutulia
na hasa katika kipindi hiki ambacho tunasaka nyota wengine ili kukamilisha
matakwa ya kocha,” alisema mwenyekiti wa kamati ya usajili, Hussein Nyika.
“Yapo maeneo manne ambayo kocha
aliyaainisha na sisi kama kamati tunayafanyia kazi kabla dirisha halijafungwa,
ili kupata kikosi bora msimu ujao, tunayo majina tayari na tutaweka wazi baada
ya kuwanasa, kwasababu hivi sasa kuna hatua zinaendelea kufanyika,” aliongeza.

Ripoti zilizopo ni kuwa klabu
hiyo inataka kusajili nyota wawili kutoka kwenye Ligi ya Afrika Kusini pamoja
na wengine wawili kutoka Tanzania, lakini mpaka hivi sasa majina hayajawekwa
wazi moja kwa moja.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *