Habari

BUFFON ASEMA NI VIGUMU JUVENTUS KUTETEA UBINGWA MSIMU HUU

on

MLINDA mlango,
Gianluigi Buffon anaonekana kutishwa na usajili msimu huu, baada ya kusema
kwamba itakuwa ni vigumu kwa Juventus kutetea ubingwa wake  wa  Serie
A, baada ya mahasimu wao nchini Italia timu za  AC Milan, Roma, Inter
 na  Napoli  kusuka vikosi vyake.
Msimu ujao
Juventus itakuwa ikisaka kutwaa taji hilo kwa mara ya saba mfululizo, lakini
inaonekna itakutana na vikwazo kutoka kwa  timu za  Milan, Roma,
Inter  na  Napoli tofauti na misimu iliyopita.
Msimu huu AC
Milan inaonekna itakuwa tofauti kuliko  Juventus  kwa kuwa itakuwa
na  mastaa kama vile, Leonardo Bonucci na huku ikiwa imewasajili, Lucas
Biglia, Andre Silva, Hakan Calhanoglu, Andrea Conti, Ricardo Rodriguez, Mateo
Musacchio, Franck Kessie  na Fabio Borini.
Huku pia nyota
Rick Karsdorp, Cengiz Under, Aleksandar Kolarov, Maxime Gonalons, Lorenzo Pellegrini
 na  Hector Moreno wakiwa wamejiunga na AS  Roma, Inter
  wao watakuwa na mastaa kama Borja Valero  na Milan Skriniar,
wakati  Napoli wakiwa wamewarejesha nyota kadhaa baada ya msimu uliopita
kushika nafasi ya tatu.
Akizungumza juzi
mara baada ya mchezo ambao Juve waliibuka na ushindi kwa mikwaju ya penalti
dhidi ya AS Roma  katika michuano ya Kombe la Mabingwa wa Kimataifa,
nahodha huyo alisema:
“Imekuwa ni
ziara nzuri na muhimu nchini Marekani kwa ajili ya kujipanga na msimu ujao.”

“Lakini 
huu utakuwa ni msimu mgumu kwa  Juventus kwa sababu timu nyingi zimesuka
vikosi vyake kama vile, AS Roma, Inter  na  Milan wakati Napoli
wamebaki na nyota wake,”aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *