Habari

CHRIS BROWN AKIRI MCHEPUKO ULIMPONZA KUMKOSA RIHANNA

on

RAPA Chriss Brown amefunguka
kwa mara ya kwanza akikiri kuwa penzi lake na Rihana lilikufa tangu dada huyo mrembo
alipogundua jamaa alichepuka.
Chriss amesema kuwa suala la
yeye kutengana na Rihana halikutokana na kipigo alichompa kwani tayari
walishatengana kwasababu ya mchepuko.
“Rihana alipoteza uaminifu
kwangu akawa anafanya kile anachojisikia yeye, ilikuwa tunaishi kama watu
waliopo kwenye penzi moja,” alisema staa huyo.
“Nilijaribu kufanya kila namna
kumbadilisha ilishindiana, nadhani aliamua kunihukumu kwa kile nilichofanya,”
aliongeza.
“Hata suala la mmi kugombana
nae lilikuzwa sana na vyombo vya habari lakini hakuna aliyekuwa anajua mwenendo
wa penzi letu siku za nyuma,” alimaliza.

     

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *