Habari

JOH MAKINI APANIA KUFUNIKA KIMATAIFA

on

MSANII wa muziki wa kundi la “Weusi”, Joh Makini amesema mipango yake ni kuhakikisha anafanya kazi bora zaidi
zitakazoweza kumtangaza kimataifa.
Makini ambaye hivi sasa anafanya
vizuri na wimbo wake mpya wa “Kata Leta” aliomshirikisha msanii kutoka Nigeria
Davido, alisema ili msanii aweze kufanikiwa lazima ajitangaze kwa kufanya kazi
zenye ubora.
Alisema tasnia nzima ya muziki
kwa sasa imeonyesha ushindani wa hali ya juu, si kwa wasanii Watanzania tu hata
wale wa nje ya nchi.
“Mipango yangu ni kufanya kazi
bora zaidi na zaidi, hivyo mara baada ya kuachia “Kata Leta” kazi nyingine kali zitafuata.”
“Nimegundua ili uweze
kujitangaza lazima uvuke mipaka ya Tanzania kutafuta wasanii wakubwa wa kimataifa
ambao wamekuwa wakifanya vizuri na kuwashirikisha kwenye kazi zako,” alisema
Makini.

Msanii huyo hadi sasa
amefanikiwa kuwashirikisha wasanii watatu wa kimatifa katika kazi zake tofauti,
ambao baadhi yao ni Chidinma na Aka.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *