Habari

KAGERA SUGAR KUWEKA KAMBI BURUNDI

on

KIKOSI cha timu ya soka ya
Kagera Sugar kinatarajia kuweka kambi nchini Burundi kwa ajili ya maandalizi ya
msimu mpya wa Ligi Kuu Tanzania Bara utakaoanza Agosti 26, mwaka huu.
 Kagera ambayo ilianza maandalizi yake kwa
kuweka kambi ya wiki mbili jijini Dar es Salaam, kwa sasa ipo mkoani Kagera,
ikiendelea na mazoezi kabla ya kucheza mechi mbili za kirafiki dhidi ya Singida
United na Yanga.
Kocha mkuu wa timu hiyo, Mecky
Mexime, amesema baada ya mechi hizo watajiandaa na safari ya kwenda Burundi, ambako
watakaa wiki moja na kucheza mechi za kirafiki kabla ya kurejea.
“Naamini michezo ya kirafiki
itatuweka kwenye taswira mpya ya mwonekano na kikosi chetu msimu ujao utakuwa
tofauti na tutafanya vyema,” alisema.

Mexime, ambaye aliiwezesha
Kagera kumaliza Ligi Kuu msimu uliopita ikiwa nafasi ya tatu, ameahidi
kuendeleza makali yake msimu ujao.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *