Habari

KOCHA JACKSON MAYANJA AWATOA HOFU WANASIMBA JUU YA KIKOSI CHAO

on

KOCHA msaidizi wa Simba, Jackson Mayanja amesema kwamba wanachama  na mashabiki wa klabu hiyo hawana sababu ya kuwa na wasiwasi na kikosi chao.
Mganda huyo amesema kwamba
baadhi ya mashabiki wamekuwa na wasiwasi kutokana na washambuliaji wao kukosa
mabao katika baadhi ya mechi, lakini
amesema kwamba tatizo hilo limefanyiwa kazi.
Kocha huyo amesema kwamba ni
kweli wamekuwa na tatizo la umaliziaji katika Simba, lakini mapungufu hayo yamefanyiwa kazi na wekundu hao watapata matokeo mazuri katika mechi
zinazowaabili.
“Kumekuwa na tatizo la
umaliziaji katika timu yetu, lakini tumekaa na kufanya marekebisho ambayo
tunaamini kuwa yatatupa matokeo mazuri,” amesema.
Simba kesho Jumatano watakabiliwa na
mechi ya Ngao ya Jamii dhidi ya watani
wao wa jadi, Yanga kwenye uwanja wa Taifa, kuashiria kuanza kwa Ligi Kuu
ya soka Tanzania Bara.

Wekundu hao wako katika kambi
ya mazoezi mjini Zanzibar wakati Yanga wamejificha kisiwani Pemba.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *