Habari

LULU DIVA ASEMA WIMBO “MILELE” UMEMPA CHANGAMOTO NYINGI KIMAISHA

on

MSANII wa muziki wa kizazi
kipya, Lulu Abbas “Lulu Diva” amesema wimbo wake unaoitwa “Milele” ndio uliompa
wakati mgumu tangu alipoanza kujihusisha na tasnia ya uimbaji.
Lulu Diva amesema ugumu ulianza
wakati wa kuandaa wimbo huo hadi kukamilisha.
Alisema licha ya kuwa wimbo huo
ulimtambulisha vyema katika tasnia ya muziki hapa nchini, lakini ulimpa
changamoto kubwa ambazo zimebaki kama kumbukumbu kwenye maisha yake.
“Wimbo wangu wa “Milele” ninauheshimu sana, umenitoa na kutambulisha katika ulimwengu wa muziki, ila
ulinipa wakati mgumu sana kuhakikisha unakamilika,” alisema Lulu Diva.

Lulu Diva alisema wimbo huo
ambao video yake ilifanyika nchini Afrika Kusini chini ya mtayarishaji
Nicholaus, ulimpa nafasi ya kufika nje ya nchi kwa mara ya kwanza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *