Habari

LWANDAMINA “AFUNGA NDOA” NYINGINE NA YANGA SC

on

KOCHA
wa Yanga, George Lwandamina hana mpango wa kuondoka maana tayari ameongezewa
muda wa kuendelea kufanya kazi Jwangwani.
Uongozi
wa Yanga umeamua kumuongezea mkataba wa mwaka mmoja kocha wao George Lwandamina
raia wa Zambia baada ya ule wa awali kumalizika Julai 16, mwaka huu.
Katika
mkataba wake uliopita, Lwandamina aliiwezesha Yanga kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu
Bara msimu uliopita na kuifikisha katika nusu fainali ya Kombe la FA kabla ya
kutolewa na Mbao FC ya Mwanza.
Katibu
mkuu wa Yanga, Boniface Mkwasa amesema mchana kuwa wameamua kumuongeza mkataba
Lwandamina baada ya kuridhishwa na kazi yake.
“Tunaingia
mkataba mwingine wa mwaka mmoja na Lwandamina kwani ule wa mwanzo umeisha na
sasa kila kitu kipo tayari hivyo muda wowote tena kwa uwazi kabisa atasaini
mkataba mpya.”
“Tumejitahidi
kwa uwezo wetu kuboresha mkataba wake mpya kwa kumuongezea maslahi kidogo ili
apate motisha ya kufanya kazi yake ipasavyo,” alisema Mkwasa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *