Habari

LWANDAMINA AIBEZA SIMBA SC… asema haina lolote jipya

on

KOCHA George Lwandamina ambaye
anakinoa kikosi cha Yanga kilichobeba ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara mara
tatu mfululizo, amesema kwamba kwa muda wote alikuwa akifanya kazi ya kuisoma Simba na kudai kuwa hawana lolote jipya.
Lwandamina amesema kuwa klabu
hiyo imekuwa ikizungumzwa zaidi kwenye vyombo vya habari kwasababu ya usajili
wake lakini ukweli ni kuwa uwanjani ni wa kawaida sana.
“Simba siyo timu inayoweza
kututisha kwasababu nimeifuatilia tangu wakiwa Afrika Kusini, ni timu ya
kawaida sana ambayo haiwezi kututisha,” alisema kocha huyo.
“Nadhani wanazungumzwa sana
kwenye vyombo vya habari kwasababu ya usajili wa wachezaji ambao imewanasa
lakini haina maana kuwa ni klabu inayotisha,” aliongeza kocha huyo.

Simba na Yanga zinatarajia
kukutana katika mechi ya kuwania ngao ya hisani Agosti 23, mwaka huu kabla ya kuanza kwa michuano ya
Ligi Kuu Tanzania bara.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *