Habari

MAJERUHI SHOMARI KAPOMBE SASA YUKO FITI

on

BEKI
kisiki wa Simba, Shomari Kapombe amepona na yuko tayari kwa mapambano ya Ligi
Kuu ya soka Tanzania bara, imefahamika.
Habari
zinasema kwamba beki huyo ambaye aliumia wakati wa mechi ya timu ya taifa ya
Tanzania na Rwanda, amepona kabisa baada ya madaktari kumuhudumia kwa kiwango
cha juu.
Nyota
huyo ambaye amerejea Simba baada ya kuitumikia Azam FC, yeye mwenyewe
amekaririwa akisema kwamba hasikii tena maumivu ya nyonga ambayo awali yalikuwa
yanamsumbua.
Lakini
amesema kwamba sasa amepona kabisa na yupo tayari kuitumikia Simba katika vita
ya kuwania ubingwa wa Ligi Kuu soka Tanzania Barani.
“Kwa sasa naendelea vizuri kwani yale majeraha yangu yamepona na sisikiii maumivu, muda
wote naweza kuungana na wenzangu kwa ajili ya mazoezi ya kujiandaa na msimu
ujao,” amesema beki huyo na kuongeza.
“Sifurahii
kukaa nje nimekuwa nikipambana kuhakikisha napona haraka na kurejea uwanjani
kuipambania timu yangu, kitu cha faraja ni kwamba kwa sasa naweza kufanya hivyo
kutokana na kupona kwangu.”
Simba
imemsajili tena Kapombe baada ya kuonyesha uwezo mkubwa katika kikosi cha Azam
na timu ya taifa, lakini bado hajaweza kuitumikia klabu yake hiyo kutokana na
maumivu.

Kocha wa Simba, Joseph Omog amekuwa akiwatumia Ali Shomari na wakati mwingine kiraka Erasto
nyoni katika nafasi ya ulinzi wa kulia, ingawaje pia beki wote wa Simba
ukiachana Jamal Mwambeleko na Mohammed Hussein, wana uwezo wa kucheza nafasi
hiyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *