Habari

MAPACHA MUSIC BAND NDANI YA MASAI CLUB WEE WACHA TU …Chaz Baba, Jose Mara pacha hatari

on

Moja ya viwanja safi kwa burudani siku za Jumapili Meridian Hotel
(Club Masai) Kinondoni, ni mojawapo ambapo utakula ladha adimu kutoka kwa
Mapacha Music Band chini ya Jose Mara.
Jumapili usiku Mapacha Music Band wakatandika show moja yenye akili
sana ndani ya kiwanja chao hicho cha kila Jumapili, huku mahudhurio ya
mashabiki yakiwa mazuri kiasi kwamba ukumbi ule ulionekana ni mdogo kulidhibiti
onyesho lile.
Alikuwepo msanii mwalikwa Chaz Baba ambaye aliposimama na Jose Mara,
swahiba wake wa tangu utotoni, ikawa ni burudani juu ya burudani.
Wawili hao wakaonyesha kwamba wanaposimama pamoja unapata pacha moja
ya hatari sana katika ulimwengu huu wa muziki wa dansi, jamaa walifunika sana.
Wakati Mapacha wakiimba wimbo wao “Dunia Simama” ukingoni kabisa mwa
onyesho lao, mashabiki nao ni kama vile walikuwa wanaomba muda usimame ili
waendelee kupata uhondo wa Mapacha Music Band.
 Chaz Baba akikamua kwenye jukwaa la Mapacha Music Band
 Jimmy Gola mwimbaji anayekuja juu kwa kasi
 Jose Mara na Chaz Baba wakimimina uhondo
 Jose Mara 
 Kulia ni Sam wa Mapacha akiimba sambamba na Chaz Baba
Ilikuwa ni hatari lakini salama

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *