MARIAH CAREY: KAMA SI MUZIKI SIJUI NINGEKUWA WAPI?

MREMBO Mariah Carey amesema kuwa muziki ndio kazi pekee iliyompa kila kitu alichowahi kukiota miaka ya nyuma kabla ya kuwa staa mkubwa.

“Nina hisia kama wanadamu wengine ambao wanastahili heshima katika jamii, lakini nakiri kuwa ndoto zangu nyingi zimetimia tangu nianze kujihusisha na masuala ya muziki, alisema staa huyo.

“Kuna wakati huwa najiuliza kama sio muziki ningekuwa wapi kwasababu naona mafanikio yangu yametokana na kazi hii,” aliongeza Mariah Carey.


“Nimezunguuka karibu kila pande ya dunia kwasababu ya kazi hii na sikuwahi kufikiri kama inaweza kunifikisha hapo nilipo, nimekuwa nikiwaza muziki wakati wote,” alimaliza.

No comments