Habari

MFUMO MPYA WA UPIGAJI PENATI WAMSONONESHA GARY CAHILL

on

NAHODHA wa Chelsea, Gary Cahill ameonyesha kutofurahishwa na
mfumo mpya wa upigaji penalty ambao utaanza kutumika msimu huu kwenye Ligi Kuu
England.
Chelsea walitumia mfumo huo
kwenye mchezo wa Ngao ya Jamii dhidi ya Arsenal, lakini walikosa mikwaju miwili
ya penalty baada ya nahodha huyo kufunga ya kwanza kwa ustadi mzuri.

“Kabla tulijaribu kufanya mazoezi
ili kuuzoea lakini wengi wetu hawakufurahishwa na mfumo huu. Kila mtu
alionekana kushangaa jinsi mfumo ulivyo. Niseme ukweli tu, huu mfumo hauvutii
kabisa. Utazoeleka kama tutautumia mara kwa mara ila ule mfumo wa kwanza
ulikuwa bomba zaidi” alisema Cahill.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *