Habari

MOURINHO AMVNJIA UKIMYA ANTONIO CONTE… asema hana muda wa kumzungumzia

on

KOCHA  Jose Mourinho amemjibu  mwenzake wa
Chelsea,  Antonio Conte kuhusu kauli yake aliyoitoa juzi kwamba anaangaika
ili kukwepa yaliyomkuta mtangulizi wake huyo wakati akiwa  Stamford
Bridge, baada ya kusema hawezi kupoteza pumzi yake  kuzungumza kuhusu
Muitaliano huyo.
Kwa sasa  Chelsea
kujaribu  kunyakua tena yaji lake ililolichukua msimu uliopita na
tayari  Conte ameshawaonya wachezaji wake kukaza buti ili wasije
wakakumbwa na msimu kama wa Mourinho  ambao  Blues walishika nafasi
ya 10 wakuwa chini ya kocha wa muda  Guus Hiddink na huku Mreno huyo akiwa
ameshafukuzwa kabla ya sikukuu ya Krismas baada ya kuonesha kiwango kibovu.
Akizungumza juzi mara baada ya
kuondoka na ushindi wa mabao 3-0  dhidi ya  Valerenga katika mechi ya
kirafiki,Mreno huyo alisema kuwa anachoweza kukizungumza kwa sasa ni kuhusu
timu yake  kutokana na kwamba anafahamu vyema jinsi alivyokuwa akipambana
na Juventus na wachezaji raia wa Italia.
 “Sifahamu.Lakini
naweza kujibu kwa njia tofauti, lakini siwezi kupoteza pumzi yangu kuzungumza
kuhusu  Antonio Conte,”alisema Conte.
Juzi Man United  walendelea
kuonesha kiwango kizuri katika michezo yake ya kujiandaa na msimu ujao tangu
walipofungwa na  Barcelona  kwa kushinda mchezo huo wakishukuru mabao
yaliyowekwa kimiani na mastaa wao, Marouane Fellaini, Romelu Lukaku  na
Scott McTominay.

Huku wakiwa bado wanamchezo mmoja
wa kirafiki dhidi ya  Sampdoria  utakaopigwa kesho kabla  yaw
a  UEFA Super Cup  dhidi ya  Real Madrid, Mourinho  alisema
kuwa anakunwa mno na maanadalizi ya timu yake hiyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *