Habari

MSAMI AAMUA KUANIKA KAZI YAKE INAYOMVUTIA ZAIDI

on

MSANII wa muziki wa kizazi
kipya, Msami Giovan amesema katika kazi zake zote alizowahi kufanya hadi sasa,
wimbo unaomvutia na kumpa hisia kubwa ni “Step by Spep.”
Akizungumza jijini Dar es
Salaam, Msami amesema wimbo huo umekuwa ukumvutia kila anapousikia hasa katika upande
wa sauti za vinanda.
Alisema kazi hiyo imekuwa
ikimburudisha na kumpa faraja ya kuendelea kujituma zaidi ili kuhakikisha
anafika mbali katika tasnia ya muziki.
“Step by Step ni wimbo wangu
ambao umekuwa ukinipa faraja sana, si kwamba kazi zangu nyingine nilizofanya
hazivutii hapana, ila vinanda na zile sauti za vifaa mbalimbali vilivyotumika
ndani ya wimbo huo ni sababu,” alisema Msami.

Msami alisema matarajio yake ni
kufanya kazi bora zidi ya zile zilizopo nyuma huku akiwaomba mashabiki na wadau
wa muziki wake kuendelea kuonyesha ushirikiano wa kuzipenda na kutoa ushauri
kwenye kazi anazozifanya.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *