Habari

MTIBWA SUGAR YAPANIA KUONYESHA MAAJABU MSIMU HUU

on

WAKATI
wa Ligi Kuu ya VodaCom Tanzania bara msimu wa 2017/18 umeanza juzi Jumamosi,
klabu ya Mtibwa Sugar ya Morogoro imepania kufanya vizuri chini ya kocha wake, Zuberi Katwila.
Beki
mahiri wa klabu hiyo, Salum Kanoni Kupela aliyesajiliwa kutoka Mwadui FC ya
Shinyanga, ameongea juu ya matarajio yake msimu ujao.
“Nadhani
kitakachotubeba ni ushirikiano na kujituma kwa kufuata maelekezo ya kocha wetu ninayemuona anapigania timu, hivyo
nadhani msimu huu tutafanya vizuri zaidi na kushika nafasi za juu, wachezaji
waliosajiliwa na waliokuwepo nao wana uwezo mkubwa sana, kikubwa Allah atuongoze,”
alisema Kanoni.
Beki
huyo wa zamani wa Simba SC na Kagera Sugar amesifu maandalizi yao ya msimu huu
kwamba yamekuwa mazuri.
“Benchi
la ufundi limekuwa likitupa mazoezi na maelekezo bora kabisa, pia tumekuwa
tukijengwa kasaikolojia, hakika msimu unaoanza nawakaribisha mashabiki wa
Mtibwa Sugar kuhudhuria kwa wingi uwanjani watupe ushirikiano wao, nina imani
kwa pamoja kuwepo kwao ni faraja kubwa kwetu,” aliongeza Kanoni.
Kanoni
amesema michezo ya kirafiki waliyocheza imewasaidia kujuana na kurekebisha
makosa yaliyojitokeza.

“Tumepata
michezo mingi ya kirafiki na ilikuwa kipimo tosha kwetu na michezo hii
imetusaidia kutengeneza muunganiko kwa kuwa tupo wachezaji wageni na wa zamani,
hivyo ili tuzoeane vizuri ilibidi tucheze michezo mingi, nadhani hadi sasa
tumeelewana na tuko tayari kwa msimu mpya,” aliongeza mchezaji huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *