Habari

NAJ ARUKA KUMSHAURI BARAKA DA PRINCE KUJITOA ROCKSTAR 4000

on

MSANII wa Bongo Fleva na mpenzi
wa Baraka da Price, Naj Dattani amefunguka na kuweka wazi kuwa yeye hakumshauri
mumewe kuachana na lebo ya RockStar 4000 bali yalikuwa ni maamuzi yake.
Naj amesema Baraka sio mtu wa
kushaurika kirahisi kwa mambo anayoamini yeye yana faida kwake, hivyo hata
suala la kuachana na RockStar 4000 hakumshauri chochote.
“Sio kweli. Baraka sijawahi
kumuingilia kwenye maamuzi yake na hata watu wanamjua kwamba sio mtu wa
kushauriwa, yaani anakuwaga na maamuzi yake.”
“Sometimes hata
kuna vitu vingine mimi mwenyewe huwa ninampinga lakini yeye akiamua kitu,
ameamua,” amesema Naj huku akisisitiza kuwa amemsapoti yeye kujitoa Rockstar
4000.
“Mimi ofcourse ninamsapport na
ninamuamini anajua anachokifanya na asingetoka kama angeona kuna faida
kwake, na yeye ni mtu ambaye yupo siriaz na kazi zake na anaamini kwenye kipaji
chake so hataki kutegemea kitu ambacho hakimuingizii faida. Nilimuelewa na ninampa ‘support na maamuzi yake,” ameongeza Naj katika mahojiano
yake na TBC International.

Hata hivyo Naj amewasibitishia
mashabiki wa Baraka da Price kuwa kuna ngoma nyingi kali zinakuja hivyo wakae
mkao wa kula.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *