Habari

NAU KALANDIMA QUEENS WATEMBEZA BAKULI

on

TIMU ya Netball ya Nau
Kalandima Queen imeomba wafadhili kujitokeza kuipiga jeki ili kuweza kumudu
gharama uendeshaji, ikiwa ni pamoja na vifaa vya mazoezi na mahitaji mengine.
Kiongozi wa timu hiyo, Fadhili
Hussein Lugendo amesema kuwa kwa sasa timu inajiendesha kwa taabu kutokana na
kushindwa kumudu gharama mbalimbali, hivyo anaomba wadau wa michezo kujitokeza
kuwasaidia.
“Kama ambavyo inajulikana,
uendeshaji timu ni suala linalohitaji uwezeshwaji mkubwa, nasi tumekuwa
tukishindwa kupiga hatua kutokana na uwezo wetu kuwa mdogo,” amesema Lugendo.

“Tunaomba wadau wa michezo
kutugeukia na kutusaidia ili tuweze kuyafikia malengo yetu kwani tumekusudia
kufika mbali ila tunakwamishwa na suala la uwezeshwaji,” ameongeza kiongozi
huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *