Habari

SHAMSA FORD ATAKA WATOTO WANNE WA CHAPCHAP KWENYE NDOA YAKE

on

MKE wa mfanyabiashara wa nguo, Rashid
Said “Chid Mapenzi”, Shamsa Ford  ameweka
wazi kuwa baada ya kuishi katika ndoa kwa muda mrefu sasa anataka watoto
wengine wanne.
Msanii huyo ambaye alifunga
ndoa Septemba mwaka jana aliiambia Saluti5 kwamba ameshafanya mambo mbalimbali
ya starehe na mume wake huyo na sasa umefika wakati wa kuongeza watoto wengine wanne
ili idadi yao iwe watano.

“Kama kupendana tunapendana
hivyo tunahitaji kupata watoto wanne zaidi katika ndoa yetu ili tuongeze furaha
ya ndoa na watoto hao nitawazaa haraka ili niendelee na majukumu mengine ya
kimaisha,” alisema Shamsa Ford.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *