Habari

SIFA POLITAN WAENDELEA KUJIWEKA SAWA NA MSIMU MPYA WA LIGI DARAJA LA PILI

on

WACHEZAJI wa Sifa Politan wameendelea kujifua katika ufukwe wa bahari ya Hindi jijini Dar es Salaam
kujiandaa na msimu mpya wa daraja la pili taifa.
Timu hiyo ilifanikiwa kufuzu hatua
hiyo baada ya kufuzu katika kituo cha Lindi Ligi ya Mabingwa wa mkoa msimu
uliopita.
Akiongea jana, Ofisa Habari wa
Sifa Politan, Garibu Mgomi alisema wachezaji wao wanaendelea kufanya mazoezi
ili waweze kuwa fiti kabla ya kuanza kwa Ligi hiyo.
Mgomi alisema malengo yao ni
kutaka kufanya vizuri kwenye Ligi hiyo ili waweze kupanda daraja la kwanza
Tanzania bara.
“Kwa kweli wachezaji wapya
tuliowasajili wameonyesha kiwango cha juu cha uchezaji, tuna imani watafanya
vizuri msimu ujao,” alisema Mgomi.

Baadhi ya wachezaji wapya
waliosajiliwa na timu hiyo ni Khalid Gede, Twaha Magoha, Jafari Gonga, Abdul
Hassan na Abdallah Mbilu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *