Habari

SIMBA YATAKIWA KUREJESHA NGAO YA HISANI

on

Kutokana na uzembe uliotokea, Chama cha Soka nchini (TFF) kimeitaka
klabu ya Simba irejeshe Ngao ya Hisani iliyotwaa jana baada ya kuichapa Yanga
5-4 kwa mikwaju ya penalti.
Katika mchezo huo uliochezwa Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam, timu
hizo zilitoka sare ya 0-0 katika muda wa kawaida na kulazimika mshindi
kupatikana kwa njia ya matuta.
Hata hivyo, Simba imetakiwa irejeshe Ngao hiyo ya Hisani ili
ikafanyiwe marekebisho yaliyotokana na makosa ya kiuandishi ambapo iliandikwa
SHEILD badala ya SHIELD, hali iliyopelekea malalamiko mengi kutoka kwa wapenda
soko kupitia mitandao ya kijamii.
Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka TFF inasema:
Shirikisho la Mpira wa Miguu
Tanzania (TFF), linaomba radhi wanafamilia wote wa mpira wa miguu kutokana na
makosa ya maandishi yaliyoonekana kwenye utambulisho wa Ngao ya Jamii
iliyotolewa Jumatano Agosti 23, 2017.
Ngao hiyo ilitolewa mara baada ya
mchezo uliokutanisha timu za Simba SC na Yanga SC za Dar es Salaam kwenye
Uwanja Mkuu wa Taifa jijini. Katika mchezo huo, Simba ilishinda kwa mikwaju ya
penalti 5-4 dhidi ya Yanga na kutwaa Ngao hiyo.
Watanzania hususani wanafamilia ya
mpira wa miguu popote pale, TFF hatujapokea vizuri mwonekano wenye makosa
kwenye Ngao hiyo ya Jamii kama ambavyo wadau hawajapokea vema suala hili.
Kutokana na makosa hayo, Kaimu
Katibu Mkuu wa TFF, tayari amechukua hatua za kinidhamu kwa watumishi
waliohusika kadhalika kuwasiliana na uongozi wa Simba SC kuirejesha Ngao hiyo
ili kufanyiwa marekebisho yatakayobaki kwenye kumbukumbu sahihi.
Hatutegemei tukio kama hili
kujirudia tena.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *