Habari

VIPIGO VIWILI VYA REAL MADRID VYAMNYONG’ONYESHA GERARD PIQUE

on

BEKI wa Barcelona, Gerard Pique
amesema kwamba amejisikia amenyong’onyea kutokana na vipigo viwili
walivyovipata kutoka kwa Real Madrid kwa mara ya kwanza katika michuano ya Kombe
la Spanish Super Cup.
Kauli ya staa huyo imekuja
baada ya mabingwa hao wa LaLiga na Ulaya usiku wa Jumatano kuondoka na ushindi
wa mabao 2-0 na hivyo kuhitimisha ushindi wa jumla ya mabao 5-1.
Kutokana na vipigo hivyo, Pique
mwenye umri wa miaka 30 ambaye ameitumikia Barca kwa muda wa miaka tisa alisema
mara baada ya mchezo huo kwa sasa wapo katika kipindi kigumu kama timu na
klabu.
“Tupo katika kipindi kigumu
kama timu na klabu. Huu ni mchakato mrefu na tuna nafasi ya kujiimarisha, ni
lazima tuwe watulivu na kuangali ya mbeleni,” alisema staa huyo.

Katika mchezo huo Real Madrid
haikuwa na nyota wake, cristiano Ronaldo ambaye amefungiwa kucheza mechi tano,
baada ya kupewa kadi nyukendu katika mchezo wa kwanza na iliwaweka benchi
mastaa wengine Gareth Bale na Isco.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *