Habari

WENGER AKUBALI LAWAMA ZA ARSENAL KUMALIZA NAFASI YA TANO MSIMU ULIOPITA

on

KOCHA wa Arsenal, Arsene Wenger amesema anastahili lawama zote
baada ya timu yake kumaliza nafasi ya tano msimu uliopita. Arsenal msimu ujao
hawatashiriki Michuano ya Klabu Bingwa Ulaya, UEFA baada miaka zaidi ya 20.
Wenger amesema kushindwa kwake
kuongoza vizuri wachezaji msimu uliopita kwenye vyumba vya kubadilishia nguo
lilikuwa tatizo kubwa ambalo hataki kulirudia tena msimu huu.
Hadi sasa kocha huyo amesaini wachezaji
wawili tu, huku wawili wakifanikiwa kuongeza mikataba baada ya msimu uliopita
kumalizika. Kushindwa kwake kuongoza vizuri kulileta mpasuko ambao uliwafanya
kukosa ‘top four’ msimu uliopita.
Mashabiki wa Arsenal kwa kiasi
kikubwa waliandamana msimu uliopita wakitaka kocha huyo aachie ngazi sababu
timu yao imeshindwa kubeba makombe makubwa kwa miaka zaidi ya 10 sasa.

Timu hiyo ilianza vizuri mchakato
wa ufunguzi wa ligi kwa kuwafunga Chelsea kwenye Ngao ya Jamii. Leo usiku
wanatarajiwa kucheza na Leicester City kwenye mchezo wa ufunguzi wa Ligi Kuu
England.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *