Habari

WIZKID AACHIA NGOMA YAKE ALIYOMSHIRIKISHA 2FACE

on

MSANII Wizkid ametimiza ahadi
yake juzi Jumatatu, ya kuachia ngoma yake mpya aliyofanya na mkongwe wa muziki
nchini Nigeria, 2 Face.
Wiz alitoa taarifa za kuachia
wimbo huo uitwao “Medicene” kuanzia Jumapili hii kupitia mtandao wa Twitter. 
Mkali huyo wa “Come Closer” yupo mbioni kuachia ngoma yake nyingine aliyofanya
na mwanadada Tiwa Savage.
Wakati huo huo muimbaji huyo
ametajwa kutumia masaa 48 ambayo ni sawa na siku mbili kuandaa albamu yake
mpya anayotarajiwa kutoka siku yoyote kuanzia sasa.   

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *