Habari

YANGA SASA YAPANIA MECHI YAO NA LIPULI JUMAPILI

on

BAADA ya mechi ya juzi dhidi ya
Simba, kikosi cha timu ya Yanga kimehamishia nguvu katika mchezo wa Ligi Kuu
Bara dhidi ya Lipuli ya Iringa ambao unatarajiwa kuchezwa Jumapili ya wiki hii.
Lipuli imepanda daraja na
ratiba inaonyesha watacheza na mabingwa hao wa Ligi Kuu bara kwa mara tatu mfululizo, Yanga katika
mchezo wao wa kwanza.
Beki mkongwe wa Yanga, Nadir
Haroub “Cannavaro” amesema kuwa hawaoni haja ya kuongelea mchezo uliopita na
badala yake akili yao wameipeleka katika mchezo wa Ligi Kuu Bara kwasababu
lengo ni kuhakikisha wanatetea taji hilo.
“Hakuna timu ndogo katika Ligi
Kuu na wala hatuwezi kuingia kwa dharau kwasababu mpango wetu ni kutetea
ubingwa wa Ligi Kuu kwa mara nyingine,” alisema beki huyo.

“Tumekaa pamoja kwa muda mrefu, nadhani hakuna sababu ya kutufanya tushindwe kutetea taji hilo, tulipobeba mara
ya tatu ilishangaza sasa tunahitaji kufanya kitu kikubwa zaidi,” aliongeza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *