Habari

BINTI WA MIAKA SITA AKIRI KUKOSESHWA RAHA NA CHATU ANAOCHEZEA MAMA YAKE MZAZI

on

MTOTO Ruti Samson (6), ambaye ni
mkali wa sarakasi amefunguka kuwa anaogopeshwa mno na nyoka ambao mama
yake mzazi, Neema Maganga huwa anapendelea kucheza nao mara kwa mara jukwaani.
Ruti ambaye anasoma darasa la
kwanza katika shure ya msingi Umoja jijini Dar es Salaam amesema kuwa sio
kuwaogopa tu nyoka hao bali pia huwea anawaonea kinyaa.
“kusema ukweli wakati mwingine
huwa naona tabu hata kura chakula sahani moja na mama yangu kwa jinsi
ninavyomuona akicheza na nyoka ambao wakati mwingine ana waingiza mdomoni na
kuwa lamba.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *