Habari

JADO FFU ASAKA RAFIKI ANAYEWEZA KUPIGANA NA MAISHA

on

BOSI wa Bendi ya Dar Musica,
Jado FFU amesema kuwa mwanaume wa ukweli anatakiwa kujiamini kwanza na awe
mtafutaji asiyechoka, kama ilivyo kwa upande wake yeye.
Jado amesema kuwa binafsi anamtanguliza Mungu kwa kila jambo huku akiwa hapendi kukata tamaa kwa maneno ya
walimwengu kwasababu anafahamu maisha ni kujua kuwa shida na raha vipo kwa ajili ya
kila mtu.

“Kwa kawaida sipendi kupigana
na wanadamu, napenda kupigana na maisha yangu na mtu wa namna yangu ndie
anayeweza kuwa rafiki yangu bila kujali jinsia yake,” amesema Jado.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *