Habari

KANJIBAI WA SINGELI ALILIA AMANI BONGO

on

MSANII anayekuja juu kwa kasi
katika muziki wa singeli Bongo, Mussa Juma ‘Kanjibai’, Jumamosi hii anatarajiwa
kutambulisha ngoma yake mpya inayokwenda kwa jina la ‘Amani’, ambayo mwenyewe
anaisifu kuwa itakuwa moto wa kuoteambali.
Katika mazungumzo maalum na Saluti5, Kanjibai 
amesema kuwa kibao hicho kimebeba ujumbe mzito kuhusiana na kilio cha
wengi juu ya amani Bongo.
“Gumzo limekuwa kubwa hapa
nchini kwa sasa kutokana na mtikisiko wa amani na umoja kwa Watanzania wengi
kulalamikia matukio yanayotokea mara kwa mara yakidaiwa kufanywa na watu
wasiojulikana,” amesema kanjibai.
“Hivyo nikaona iko haja ya
kuandaa kazi hii ili kumuomba Mungu atujalie kurudisha hali ya utulivu miongoni
mwetu kwani nafikiri hali imeanza kuwa si nzuri sana katika taifa letu kutokana
na umoja kuanza kupotea,” ameongeza msanii huyo.

Kabla ya kuibuka na kibao hicho
cha ‘Amani’, Kanjibai aliachia ‘Mama’ na ‘Wivu’ ambavyo vyote vilitokea
kuwashika vilivyo mashabiki na wapenzi wa miondoko ya singeli Bongo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *