Habari

MITANDAO YA KIJAMII SASA YAMCHEFUA TONTO DIKEH

on

STAA wa filamu asiyeishiwa
vituko nchini Nigeria, Tonto Dikeh ameonyesha kukerwa na mwenendo wa mitandao
ya kijamii.
Tonto amesema kuwa hivi sasa
hakuna tena usiri wa mambo binafsi kwasababu mitandao inaweka hadharani maisha
binafsi ya watu.
“Kama kuna kitu kimeanza
kunikera ni uwepo wa mitandao ya kijamii kwa sababu ya taarifa nyingi za
kizushi zinazolenga kuchafuana,” alisema staa huyo.

“Ni kweli imesaidia kuunganisha
watu lakini ile raha ya kuwa na usiri wa mambo yako ya ndani hivi sasa haipo
tena, kila kitu kipo wazi,” aliongeza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *