Habari

TOTO TUNDU AIFANYIA KITU MBAYA KIBAHA CARNIVAL BAND… azoa wanamuziki wote na kutambaa nao

on

ALIYEKUWA kiongozi mwandamizi
wa Kibaha Carnival Band, Mhina Panduka “Toto Tundu” ametimka kwenye bendi hiyo
na kuhamishia mabegi River Musica Band ambayo maskani yake yapo Kibaha kwa
Mathias.
River Musica ni bendi mpya
kabisa ambayo imeanzishwa na wanamuziki wote waliokuwa wakiunda kundi la Kibaha
Carnival ambao wameachana na bendi hiyo baada ya mkataba wao kumalizika, huku
sababu kubwa ikidaiwa kuwa ni maslahi.
Baadhi ya wanamuziki wengine
aliosepa nao Toto Tundu ni pamoja na waimbaji; Idd Moro, Luanda Chante, Nashna
Razack, Papaa Lecky ambao ni waimbaji pamoja na wapiga ala Jhonico Mafuta,
Awadhi Muhumba, Elias Bass, Chacha Tumba, Awadh Kiduku na Raymond Lulandala.

Tayari River Musica Band
inayomilikiwa na mfanyabiashara anayefahamika zaidi kwa jina moja la “Kinabo”, imeshaanza
shoo zake ndani ya ukumbi wao wa nyumbani wa River Road Bar & Night Club
ulioko Kibaha kwa Mathias, kuanzia Alhamisi hadi Jumapili kila wiki.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *