Habari

TWANGA PEPETA WAINGIA STUDIO KUFANYA ‘REMIX’ YA WIMBO WAO WA MWAKA 2001

on

Bendi ya The African Stars ‘Twanga Pepeta” imejitosa studio kuurudia
wimbo wao “Umbeya Hauna Posho” wa mwaka 2001.
Wimbo huo unapatikana katika albam ya “Fainali Uzeeni” na sasa Twanga
wameamua kuurudia na kuweka vionjo vipya pamoja na kuongeza ujumbe unaoendana
na soko la sasa.
Studio iliyotumika kuurudia wimbo huo utunzi wake Ally Chocky, ni C9
Records ya Kinondoni jijini Dar es Salaam.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *