Habari

WAZIRI SONYO NUSURA APOTEZE JICHO

on

Mwimbaji Waziri Sonyo anayedaiwa kumchoma kisu mwimbaji mwenzake Rama
Igwe, nusura apoteze jicho katika ugomvi huo.
Tukio hilo lililotokea mjini Arusha wiki iliyopita ambapo kupitia
mtafaruku baina ya waimbaji hao wawili kupitia, ikadaiwa Sonyo alimchoma kisu
mwenzake na kumjeruhi vibaya.
Hata hivyo wakati Rama Igwe akisema alichomwa kisu, Sonyo amesema sio
kisu bali ni chupa na kwamba alikuwa akijibu mashambulizi ya Rama.
“Rama alinikimbiza hadi kwenye bustani na kunirushia chupa ikanijeruhi
jichoni na mimi nikaishika chupa ile ile na kumpelekea nayo kujibu
mashambulizi,” alisema Sonyo katika mahojiano yake na TK FM.
Na sasa Waziri Sonyo ameibuka kupitia ukurusa wake wa facebook na
kuweka picha yake inayoonyesha namna alivyojeruhiwa jicho lake katika ugomvi
huo.
Sonyo akaisindikiza picha hiyo na maneno yafuatayo: “Sikutaka kuingia
sna kwenye mitandao kwanza napata tiba ya jicho langu ndio maana nilikaa kimya
maana nilimuacha aongee anavyo ongea baada isingekuwa umaahiri wangu wakukwepa
chupa ningekuwa kipofu”.
Waziri Sonyo kupitia ukurusa wake wa facebook 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *