Habari

ALI KIBA AKUMBUKA UMUHIMU WA ELIMU

on

MKALI wa ngoma “Seduce Me”, Ali
Kiba amezungumzia umuhimu wa msanii kuwa na elimu.
“Unajua ubongo wako ukiwa active
utaweza kufikiria vitu vya msingi zaidi, achana na watu wanaoimba ujinga ni kwa
sababu tu ya talent lakini elimu ni ya muhimu sana kwenye kila kitu,” amesema
Ali Kiba.
Katika mahojiano ya hivi
karibuni, ameeleza kuwa msanii akiwa na elimu ataweza kufikiri kwa undani zaidi
na kumfanya yule anayemsikiliza kutambua msanii husika ni wa namna gani.

“Ukiwa na elimu kama wewe ni
msanii ni rahisi kuonyesha watu ubongo wako ukoje kwa sababu mkasa na visa vipo
na maneno yapo lakini utamfanya mtu afikirie huyu alifikiria nini,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *