Habari

ALLY CHOCKY AANZISHA BENDI YAKE YA NDONDO …ni kombaini ya Twanga na Extra Bongo

on

Mwanamuziki mwandamizi wa Twanga Pepeta, Ally Chocky ameanzisha bendi
yake ambayo itakuwa inafanya kazi katika zile siku ambazo Twanga haina
maonyesho.
Bendi hiyo ambayo inajulikana kama Mwafrika, jana usiku ilitumbuiza
katika ukumbi wa DDC Kariakoo kwa kiingilio kinywaji.
Wasanii wengi walioshiriki onyesho hilo ni wale waliowahi kufanya kazi
na Ally Chocky katika bendi za Extra Bongo na Twanga Pepeta.
Miongoni mwa wasanii waliokuwepo DDC Kariakoo ni pamoja na Athanas
Montanabe, Kabatano, Redock Mauzo, Ferguson, Hosea Bass, James Kibosho, Thabit
Abdul, Miraji Shakashia pamoja na madansa kibao wa Twanga.
Hata nyimbo nyingi zilizopigwa katika onyesho hilo, zilikuwa ni za Twanga Pepeta na Extra Bongo.
Kwa mujibu wa tangazo lililokuwepo ukumbini, ni kwamba kundi hilo la
Ally Chocky litakuwa likipatikana DDC Kariakoo kila Jumatano.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *