Habari

ALLY MAYAI TEMBELE ASEMA KICHUYA AMENG’ARA MCHEZO WA LEO

on

MCHAMBUZI wa mchezo wa soka, Ally
Mayai Tembele amemiminia sifa kemkemu mchezaji wa Simba, Shiza Ramadhani
Kichuya akisema kuwa ameonyesha ukomavu mkubwa katika kipute cha leo cha watani
wa jadi, Simba na Yanga kilichopigwa kwenye dimba la Uhuru, jijini Dar es
Salaam.
Mayai amesema kuwa wakati Kichuya
alipokuwa akiitumikia Mtibwa Sugar ya Manungu, Morogoro, alikuwa anasimama kama
winga kibendera ambapo sasa amebadilika na kugeuka kuwa kiungo fundi wa kisasa
mwenye madhara makubwa kwa wapinzani.
Akitoa uchambuzi wake kupitia
azam tv baada ya mchezo huo, alisema bao lililofungwa na mchezaji huyo katika
dakika ya 57, lilitokana zaidi na uzembe wa mabeki wa timu ya Yanga, hasa kwa kukosa
umakini wa kuusoma mchezo.
Mchezo huo ulimalizika kwa sare
ya bao 1-1 baada ya mshambuliaji obrey chirwa kuisawazishia yanga dakika tatu
baada ya bao la kichuya.
Baadhi ya mashabiki wa Yanga walioohojiwa
na runinga ya Azam Tv wameonyesha kufurahia sare ya bao 1-1 walioipata dhidi ya mahasimu
wao, Simba SC, huku wadau wengi wa soka wakiponda kitendo hicho na kudai kuwa kinadhihirisha
waliwahofia mahasimu wao hao tangu kabla.
Hata hivyo, Ally Mayai ambaye ni
mmoja wa mchambuzi wa soka Tanzania, amesema kuwa Yanga walipaswa kujiuliza
badala ya kufurahia sare hiyo ambayo amesema hata hivyo kwa upande wao
haiwaongezei chochote.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *