Habari

DAVIDO ASEMA AMEWASAMEHE WOTE WALIOMPAKAZIA KESI YA MAUAJI

on

MWIMBAJI maarufu Afrika, Davido
amesema kwamba hana kinyongo na wote waliompakazia tuhuma za mauaji ya rafiki
yake, Tagbo Umeike.
Davido amesema kuwa
ameshawasamehe wote waliokuwa wakimshambulia kutokana na kifo cha rafiki yake
huyo aliyekwenda pamoja na DJ Olu.
Mwigizaji wa kike, Caroline
Danjuma alikuwa mtu wa kwanza kumshambulia Davido kuhusiana na kifo hicho.
Davido alipelekwa kwenye kituo
cha polisi kuhojiwa kuhusiana na kifo cha Tagbo baada ya tuhuma hizo kuelekezwa
kwake.

“Asante Yesu kwa hiki
kilichotokea kwangu na mimi nawasamehe wote waliojaribu kueneza tarifa za
uongo,” ilisomeka sehemu ya taarifa fupi iliyotumwa na staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *