MANCHESTER CITY inatajwa kuwa ipo mbioni kumsajili nyota wa Napoli ya Italia, Faouzi Ghoulam katika usajili wa dirisha dogo la Januari.
Ripoti kutoka Ufaransa zinasema Pep Guardiona anataka kumsajili Ghoulam kama mbadala wa beki Benjamin Mendy ambaye atakuwa nje kwa msimu mzima baada ya kuumia goti.
Ghoulam, nyota wa kimataifa wa Algeria, atakuwa mchezaji huru mwishoni mwa msimu huu na hivyo City inaamini itampata kwa bei poa mwezi Januari.


USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac