Habari

GIGY MONEY ASEMA “HEMEDY PHD SIO LEVO YANGU”

on

MDADA mkali wa kunogesha video
za muziki Bongo aliyeamua kutumbukia katika muziki, Gigy Money, amedai msanii
Hemedy PhD sio levo zake kwasababu hana fedha.
Kauli ya Gigy Money inakuja
baada ya hapo awali kuripotiwa kupishana kauli kwa wawili hao na Hemedy
alipoulizwa na kipindi cha The Playlist cha Times Fm alijibu hawezi
kumzungumzia Gigy.
Gigy akipiga stori na Bongo5,
amesema kuwa yeye kwanza hamjui Hemedy na hana hadhi ya kuongea na yeye:
“Hawezi kuwa na hadhi ya kuongea na mimi kwa sababu hana hela.”

Hemedy na Gigy wote wanajihusisha na vitu viwili
katika tasnia ya burudani Bongo, Gigy anafanya muziki na video vixen, Hemedy
muziki na uigizaji.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *