Habari

KOCHA MAYANJA AIPA YANGA NAFASI KUBWA YA KUTETEA UBINGWA LIGI KUU BARA

on

KOCHA Jackson Mayanja ambaye
amejiengua kwenye kikosi cha timu ya Simba kwasababu zisizojulikana, amesema
kwamba pamoja na mwenendo wa timu hiyo katika Ligi Kuu bara lakini nafasi ya
Yanga kutetea ubingwa ni kubwa kuliko watu wanavyofikiri.
Mayanja amesema kuwa kiufundi
timu ya Yanga inaimarika kadri siku zinavyosonga mbele hivyo hataona ajabu
akiona wametwaa ubingwa kwa mara ya nne mfululizo.
“Nisingependa kuzungumzia namna
nilivyoondoka Simba kwasababu yale yalikuwa maamuzi yangu binafsi na wala
sikushinikizwa na mtu yeyote, lakini kwa mwenendo wa Ligi ninavyoona Yanga
inaweza kushangaza watu mwishoni mwa msimu,” alisema Mayanja.
“Mimi kama kocha naweka karata
yangu ya ubingwa Yanga kwasababu kila siku naona wanabadilika na kuboresha
maeneo yenye upungufu,”aliongeza.

Mayanja alitangaza kujiuzulu
kuifundisha Simba baada ya kuiongoza kwenye mechi sita za mzunguuko wa kwanza
wa Ligi na taarifa zilizopo ni kuwa ataelekea kujiunga na timu ya Kagera Sugar.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *