Habari

LWANDAMINA ASAKA STRAIKA ATAKAYEWAKIMBIZA CHIRWA, TAMBWE YANGA SC

on

YANGA inasaka kwa siri straika
mchana nyavu na kwamba taarifa hizo zimeongeza ushindani kwa washambuliaji
waliopo sasa hasa Obrey Chirwa na Amiss Tambwe.
Taarifa kutoka katika kamati ya
usajili ni kwamba Yanga inafanya kazi kwa usiri mkubwa kutafuta mshambuliaji
huyo na kwamba endapo mambo yatakuwa sawa utamu wa mabao utazidi kuliko sasa.
Bosi mmoja wa Yanga amesema
kocha George Lwandamina amemtuma msaidizi wake Noel Mwandila kufuatilia kazi ya
straika mmoja tishio ikiwa ni kazi ya siri ambapo kama msaidizi wake huyo
atagundua bado mshambuliaji huyo yupo katika ubora jina lake litapelekwa kwa
mabosi hao.
Ingawa jina la mshambuliaji
huyo limekuwa siri kubwa lakini tetesi zinadai kwamba mchana nyavu huyo
kwa sasa ni mfungaji bora akiongoza kwa kufunga mabao nane katika mechi nne za Ligi alizocheza.

Inaelezwa kwamba endapo
mshambuliaji huyo atakubalika basi basi Chirwa ambaye mkataba wake unafikia
ukingoni mwishoni mwa Desemba, mwaka huu, huku akigoma kuongeza mkataba au
Tambwe anayekumbwa na majeraha kati yao mmoja anaweza kumpisha mchana nyavu
huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *