Habari

MBEYA CITY YAPIGANIA USHINDI MECHI ZOTE ZA UWANJA WAO WA NYUMBANI

on

TIMU ya Mbeya City imepania
kuhakikisha inashinda katika michezo yote iliyobakia ambayo itahusisha mechi
zinazochezwa katika uwanja wake wa nyumbani, Sokoine.
Meneja wa timu hiyo, Geofrey
Katepa amesema kwamba huo ndio mpango wao ambao wamejiwekea msimu huu ili
kujiweka katika mazingira mazuri ya kutwaa ubingwa.
“Tunahitaji kushinda kila
mchezo katika uwanja wa Sokoine lakini pia tunatazamia kufanya vizuri katika
mechi ya ugenini, lakini nyumbani hapana hatutakubali kupoteza hata alama moja,”
alisema Meneja huyo.
“Bila kujiwekea malengo ya
namna hii hatuwezi kufika popote, zaidi tutaendelea kuwa wasindikizaji jambo
ambalo tumeona hapana ushindi lazima uanzie kwenye uwanja wa nyumbani kabla ya
kutoka nje,” aliongeza.

Meneja huyo pia alidai walianza
vibaya kwenye michuano ya Ligi Kuu kwasababu ya kuchelewa kuanza maandalizi ya
msimu mpya lakini sasa tayari kikosi chao kimetengeneza maelewano na
kina uwiano mzuri uwanjani.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *