Habari

MUUMIN: BUBU PEKEE NDIYE HAWEZI KUIMBA

on

Mwinjuma Muumin “Kocha wa Dunia” amesema yupo tayari kumfundisha mtu
yeyote kuimba kwa vile anaamini kila mtu ana uwezo wa kuimba ili mradi tu awe
anaupenda muziki.
Muumin amesema anapenda kuona damu mpya ya waimbaji kwenye muziki wa
dansi na ndiyo maana mara nyingi amekuwa akiibuwa waimbaji wapya.
“Kwasasa ninaye mwimbaji wa kike Salma Mjukuu, huyu nimemtoa kwenye
unenguaji hadi uimbaji, anafukia mashimo yote ya nyimbo zilizoimbwa na Hadija
Kimobitel na marehemu Amina Ngaluma na wengineo,” anaeleza Muumin, mmiliki wa
Double M Sound.
“Kama kuna mtu anahisi ana kipaji cha kuimba basi aje nitamfundisha
bila gharama yoyote, mimi naamini asiyejua kuimba ni bubu tu, lakini mtu
mwingine yeyote anaweza kuimba,” alifafanua Muumin katika maongezi yake na
kipindi cha Michapo cha 98.5 AM FM Radio.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *