Habari

‘MZEE YUSSUF AMEONDOKA NA TAARAB YAKE’

on

Aliyekuwa mwimbaji na mshereheshaji (MC) wa Jahazi Modern Taarab,
Mwansiti Robert, amedai Mzee Yussuf ameondoka na soko la taarab.
Akiongea na kipindi cha Sham Sham za Pwani cha ITV, Mwansiti akasema
tangu Jahazi ianzishwe (miaka 11 iliyopita), hakuna mtu mwingine aliyeishika
taarab kama Mzee Yussuf.
Mzee Yussuf aliamua kustaafu muziki mwaka jana na kujikita kwenye
biashara zake zingine pamoja kuzama kwenye ibada.
“Hukuna msanii mwingine aliyekuwa ameibeba juu taarab kama Mzee Yussuf
na simuoni sasa anayeweza kuziba pengo lake,” alisema Mwansti katika mahojiano
yake na Hawa Hassan.
Mwansiti ambaye ni mtoto wa mwimbaji wa zamani wa taarab marehemu
Leyla Hatib, akasema kwa sasa anashindwa kuipa namba moja Jahazi Modern Taarab
kwenye soko la taarab.
“Naweza kuipa namba moja kwa vile bado inabebebwa na nyimbo za zamani,
lakini pia naweza kuinyima namba moja kwa kuwa ziko bendi nyingi zinazojitahidi
kufanya vizuri kupitia nyimbo mpya,” alisema Mwansiti ambaye kwasasa amepumzika
kujishugulisha muziki.
Mwansiti Robert

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *