Habari

“NIMEPIGA KOLABO ZAIDI YA 600, UTANIWEZA WAPI?” MR BLUE ATAMBA

on

MSANII wa muziki wa bongofleva,
Mr Blue amesema amefanya kolabo takriban 600.
Kauli ya msanii huyo inakuja
mara baada ya kuwepo kwa taarifa kuwa kuna baadhi ya mistari yake imekuwa
ikijirudia kwenye baadhi ya ngoma anazoshirikishwa, hasa na wasanii chipukizi.
Akiongea na eNews ya EATV, Blue
amesema kuwa hilo linaweza kutokea kutokana na wingi w a kazi anazozifanya.
“Juzi tulikuwa tunahesabu na
watu, nimefanya kolabop karibia 600 na washikaji tangu nimeanza gemu,” amesema
Mr Blue.

“Kwa hiyo kurudia sometimes
inaweza ikatokea kwasababu sijui niliimba kwa nani na nani, kwa hiyo inatokea
kama binadamu,” ameongeza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *