Habari

NYOSHI KUSAHAULIKA FM ACADEMIA BADO SANA

on

Ni zaidi ya miezi mitatu sasa tangu Nyoshi el Saadat ajiengue FM
Academia, lakini bado wadau wa muziki inawawia vigumu kumtenganisha mwimbaji
huyo na bendi yake hiyo ya zamani.
Sura ya Nyoshi ambaye hadi sasa anaendelea kujipanga kimya kimya na
ujio wa bendi yake mpya, imeendelea kutumika kwenye baadhi ya matangazo
(posters) ya kunadi show za FM Academia.
Mengi kati ya matangazo hayo  ni
yale ambayo yanaandaliwa na mapromota wanaoikodi bendi ambapo kwa makusudi au
bahati mbaya, wamekuwa wakiweka picha ya Nyoshi kwenye matangazo hayo.
Miongoni mwa matangazo hayo ni pamoja na lile la uzinduzi ukumbi mpya
wa Rufita Park ulioko Segerea, show iliyofanyika jana Ijumaa huku watumbuizaji wakuu wakiwa ni FM Academia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *