Habari

OMOTOLA JALADE AANIKA MAZITO ALIYOPITIA KWENYE MAISHA YAKE

on

STAA wa filamu mwenye mvuto wa
mapenzi nchini Nigeria, Omotola Jalade Ekeinde amesema kuwa amepita wakati
mgumu baada ya kupoteza baba yake mzazi akiwa na umri mdogo.
Staa huyo amesema kuwa kifo cha
baba yake kilitokea akiwa na umri wa miaka kumi, hali iliyosababisha kuathiri
mwenendo wa maisha yake ya shule.
“Nililazimika kuanza
kujitafutia fedha nikiwa na umri wa miaka 15, sikuwa na jinsi kwa sababu
nilihitaji matumizi binafsi na ada za shule,” alisema mrembo huyo.
“Nakumbuka kuna wakati
nilisaidiwa na kundi la wanaume ambao walikuwa na uhusiano mzuri na baba yangu,
lakini nadhani yale matatizo ndio yamechangia mimi leo kuwa na mafanikio,”
ameongeza.

Omotola ameeleza hayo katika
jiji la lagos wakati alipokuqwa akiwatia moyo wanawake kupambana na changamoto
za kimaisha bila kukata tamaa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *